Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากให้แนะนำ อายแชโดว หรือ สี ที่มีเนื้อประมาณนี้หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

อยากได้สีประมาณ 3 สีนี้ค่ะ และอยากได้เนื้อประมาณนี้ คือตัวนี้มันเป็น limited ของ  revlon เลิกผลิตไปแล้ว(ในรูปนี้ของพี่) เราใช้มาทำเป็น เฉดดิ้งค่ะ ตั้งแต่หัวคิ้ว สันจมูก ใช้สีเรียงกันเลย สวยมาก เนื้อมันจะออก วาวๆ glitter ค่อนข้างเยอะ แบบฉ่ำๆ (เนื้อแอบคล้ายๆ mac mineralize skinfinish คือแข็งๆ วาวๆนิดนึง สีจะไม่ชัดมาก เน้นความวาวเป็นหลัก) ไปถาม BA Revlon เค้าก็บอกไม่มีสีหรือเนื้อแบบนี้เลย อยากให้เพื่อนๆช่วยแนะนำแบรนอื่นๆหน่อยอะคะ ขอบคุณมากนะคะ

จากคุณ : Countess
เขียนเมื่อ : วันเนา 54 16:45:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com