Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] รีวิว skin care & make up แบบผู้หญิงพอเพียงค่ะ ^ ^ ติดต่อทีมงาน

นั่งอ่านโต๊เครื่องแป้งมาแสนนาน
หมดเงินลองของ ไปไม่ใช่น้อย วันนี้ของมาลองรีวิวบ้าง อะไรบ้าง
กับ skin care และ make up ที่คิดว่าเหมาะกับตัวเองแล้วล่ะ
(และยังประหยัด แบบยุคเศรษกิจพอเพียงอีก)

เริ่มแนะนำหนังหน้ากันก่อนนะคะ
บีเป็นสาวผิวมันมากกกก แต่ไม่ค่อยมีปัญหาเรื่องสิวค่ะ
จะเป็นสิวต่อเมื่อเกิดเหตุหมักหมม หรือวันนั้นของเดือนเท่านั้น
(แต่มีสิวทีก็มาแบบเม็ดหัวช้าง อักเสบบวมปูด และทิ้งร่องรอยอาชญากรรมไว้ซะด้วย >> เพราะบีบ แกะ กระจายยยย!!)
แถมยังก็เป็นคนไม่ดูแลผิวพรรณเอาซะเลย
เน้นง่าย เร็ว เข้าว่า

ดังนั้น ปีนี้ ที่เลขสามมาเยือน หนังหน้ายังดูอ่อนวัยขนาดนี้ (คนอื่นบอกมาน้า...เค้าเปล่าอวยตัวเอง)
ก็ต้องขอบคุณบุญเก่าที่สร้างมาล่ะค่ะ

เป็นรีวิวครั้งแรกของบีนะคะ ผิดพลาดประการใด ให้อภัยกันด้วยน้าสาวๆ :)

จากคุณ : อมยิ้มของ BeeBugs
เขียนเมื่อ : วันเถลิงศก 54 19:25:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com