Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[แจกกีฟ] แขนขาวกว่าหน้าแล้ว ใช้อะไรดีครับ ติดต่อทีมงาน

มีหลายๆคนบอกว่าหน้าขาวกว่าแขน

แต่สำหรับผม แขนขาวกว่าหน้าครับ รู้สึกหน้าหมองคล้ำ  เอาแขนจับหน้านี่เหมือนไม่ใช่ผิวของคนๆเดียวกันเลยครับ  กันแดดผมโบกแค่หน้าด้วยซ้ำ บำรุงเยอะกว่า แต่แขนดันขาวกว่า  แอบเศร้าใจ

ตอนนี้หน้าผมใช้ nivea for men ทั้งล้างหน้ากับทาหน้า  กันแดด nature republic
ใช้เซรั่มผลไม้ของ the reef  เจลว่านหางจระเข้

สาวๆแนะนำทีครับว่าใช้อะไรดี ราคาเหมาะสมกับนักศึกษาทีนะครับ  ^ ^

ปล.แขนขาวกว่าหน้านี่ผมใช้เภสัชอันเลื่องชื่อที่ได้มาจากห้องนี้แหล่ะครับ แต่หน้ายังไม่รู้เลยจะใช้อะไร ใช้เยอะมากๆจนรู้สึกว่ามันตีกันจนหน้าหมองเลยรึเปล่า = ="

ขอบคุณมากครับ ^ ^

แก้ไขเมื่อ 17 เม.ย. 54 01:55:18

แก้ไขเมื่อ 17 เม.ย. 54 01:54:34

แก้ไขเมื่อ 17 เม.ย. 54 01:54:14

จากคุณ : เจ้าชายกระดาษ
เขียนเมื่อ : 17 เม.ย. 54 01:50:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com