Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กินอะไรแทนข้าวเย็นให้อิ่มและไม่อ้วนได้บ้างอะครับ เป็นคนหิวตอนเย็นง่ายมาก ติดต่อทีมงาน

คือพยายามงดข้าวเย็นมาหลายครั้งแล้ว ทั้งกินมื้อเช้าและกลางวันเยอะๆ กินผลไม้แทนข้าวเย็น แต่ก็ตบะแตกทุกที รบกวนเพื่อนๆ มีของทานแทนข้าวเย็นให้อยู่ท้องและไม่อ้วนแนะนำบ้างไหมครับ ขอบคุณครับ
ปล.แล้วควรทานก่อนหรือออกกำลังตอนเย็นดีครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ

จากคุณ : Kimjiboy
เขียนเมื่อ : 17 เม.ย. 54 10:17:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com