Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากหาร้านตัดผมทรงแบบคุณดี๋ (โดนัท) ในเรื่องดอกส้มสีทองค่ะ ติดต่อทีมงาน

ไว้ผมยาวมาตลอดค่ะ
หลายวันก่อนได้ดูหนัง ดอกส้มสีทอง
ถูกใจทรงผม โดนัทในเบทคุณดี๋มากๆ
อยากตัดผมทรงนี้ค่ะ

ไม่ทราบว่า ไปตัดร้านไหนดีค่ะ
เราว่าผู้หญิงส่วนใหญ่ต้องชื่นชอบทรงผมแน่ๆ
และต้องมีคนไปตัดมาแล้วแน่นอน เราเชื่อ!

ไปตัดที่ไหนกันค่ะ?
เพราะเราว่าเปลี่ยนจากผมยาว เป็นผมสั้นเลย
ต้องเลือกร้านดีดีหน่อย ไม่งั้นอาจดับได้

เพื่อนๆ มีร้านแนะนำไม๊ค่ะ

จากคุณ : walaiws
เขียนเมื่อ : 20 เม.ย. 54 13:00:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com