Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆสมัยนี้คิ้วเรียวสวยกันทั้งนั้นเลยนะคะ อยากคิ้วสวยบ้าง ทำไงอ่า ติดต่อทีมงาน

ไม่มีอะไรทำ นั่งดู fb ไปเรื่อยๆ สาวๆมหาลัยสมัยนี้ สวยกันจังอ่า ผิวดี
ที่สำคัญ คิ้วสวยเช้งกะเด๊ะกันทุกคนเลย ..คิ้วนี่สำคัญจริงๆนะคะ

คิ้วเค้าดูบางดีอ่ะ ยังไงอ่ะ  เหมือนขนคิ้วจะสั้นๆ..
เหมือนพวกนางแบบญี่ปุ่น cawaii ray ไรประมาณนั้นที่คิ้วเค้าจะบางๆสวยๆ  

ส่วนเรานี่คิ้วหน้า เข้ม แถมยาวอีก บางคนก็ว่าดีแล้ว  แต่เราว่ามันทำให้เราหน้าดุไปอีก  เคยตัดคิ้วให้สั้นลง  เสร็จเลย ดูแหว่งๆ

ถามโง่ๆเลยนะคะอยากถามว่าทำไงให้คิ้วสวยอย่างเค้าอ่ะค่ะ ปกติเราก็กันคิ้วที่ร้านทำผม  ใช้มาสคาร่าย้อมคิ้วของfasio  คิ้วเราเข้มเกิน หรือเราใช้ไม่เป็นก็ไม่รู้  มันดูไม่สม่ำเสมอเลยอ่ะค่ะ  อ้อ แต่เราก็เติมๆตรงที่แหว่งๆด้วยดินสอเขียนคิ้วค่ะ.. ทำถูกวิธีแล้วใช่มั้ยเนี่ย   อยากคิ้วบางๆสวยๆ บ้างอ่ะค่า

อ้อ เราว่าจะไป  anastasia ดีใช่มั้ยคะ  บางคนก็บอกทำแล้วหน้าแก่  แล้วต้องทำบ่อยมั้ย

แก้ไขเมื่อ 22 เม.ย. 54 05:48:43

จากคุณ : Roxan
เขียนเมื่อ : 22 เม.ย. 54 05:47:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com