Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากได้บรัชออน สีชมพูอมน้ำตาล คนน่ารักทั้งหลายรบกวนแนะนำด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เราเป็นคนผิวไม่ขาว ไม่ดำ เค้าเรียกว่าขาวเหลืองมั้งคะ รูขุมขนค่อนข้างกว้าง ตอนนี้ใช้ Orgasm ของ Nars อยู่ เริ่มเบื่อแล้ว แต่สีนี้ปัดแล้วเกิดจริงๆ ค่ะ แต่อยากลองใช้สีชมพูอมน้ำตาลบ้าง ไปถูกใจสี warm heart mmu ของพี่เพย แต่คงไม่ถนัดใช้ แล้วก็ไม่อยากใช้ Nars แล้ว เพราะมันค่อนข้างแพงสำหรับเรา

เพิ่งไปด้อมๆ มองๆ ของ ยี่ห้อ 17 ในร้าน boot สี sweet pink, pink cloud เป็น fragrant free ด้วย อันละ 129 ซื้อ 2 แถม 1 ถ้าหาไม่ได้คงจะซื้ออันนี้ค่ะ เพราะตอนนี้ไม่มีใช้แล้ว แต่ก็ยังไม่โดนใจเท่าไหร่นัก

ซื้อยี่ห้ออะไรดี รบกวนด้วยนะคะ

จากคุณ : .+.+.+ไว้ใจ๋ได้กา+.+.+
เขียนเมื่อ : 22 เม.ย. 54 22:58:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com