Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามสาวๆเซียนสยามสแควร์เกี่ยวกับร้านเช่ากระเป๋าแบรนด์เนมและร้านดัดขนตาถาวร ติดต่อทีมงาน

อยากรบกวนสอบถามเพื่อนๆ 2 เรื่องดังนี้ค่ะ
1. ไม่ทราบว่าที่สยามมีร้านให้เช่ากระเป๋าแบรนด์เนม เน้น LV ค่ะ ถ้าไม่ผิดกฎ อยากให้ช่วยแนะนำชื่อร้านหรือพิกัดก็ได้ค่ะ ^^

2. เพื่อนมีร้านขนตาถาวรในสยามแนะนำไหมคะ เราดัดอยู่เป็นประจำค่ะ แต่ดัดที่ร้านแถวบ้านที่ต่างจังหวัดค่ะ แต่ช่วงนี้ไม่สะดวกกลับไปค่ะ รบกวนเพื่อนแนะนำร้าน และช่างที่ดัดดีๆให้ด้วยนะคะ บอกราคาด้วยก็จะเป็นพระคุณมากค่ะ ^^

ขอบคุณเพื่อนๆล่วงหน้านะคะ วันนี้ม่ายไหวแล่ว ขอไปนอนก่อน แล้วพรุ่งนี้จามาติดตามคำตอบจากคนใจดีนะคะ
ฝันดีทุกคนค่ะ

จากคุณ : Tiny_Ruby
เขียนเมื่อ : 25 เม.ย. 54 23:04:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com