Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมร่วง...รู้ปัญหา รู้ป้องกัน รบร้อยครั้ง ชนะร้อยครั้ง ติดต่อทีมงาน

ณ ห้องน้ำแสนสุขของเขียวอื๋อ

เพื่อนสาว : กรี๊ด!!
เขียวอื๋อ : อะไรยะหล่อน เป็นอะไรยะ
เพื่อนสาว : ผมช้าน มันร่วงมาตอนกำลังสระผม ร่วงจนปั้นเป็นก้อนกลมๆได้เลยอ่ะแก๊ ทำไงดี

โถ โถ โถ ... มันก็น่าใจหายใจคว่ำอยู่หรอกนะคะ ก็ผมของนางน่ะ

เคยหนาหยั่งกะไปต่อผมมา ตอนนี้ โลกใบกลมๆได้ทำร้ายหล่อนด้วยการ

หมุนรอบดวงอาทิตย์ จนทำให้เพื่อนสาวของเดี๊ยนต้องเปลี่ยนคติประจำใจ

จาก "อย่าชิงสุกก่อนห่าม" เป็น "ต้องรีบชิงห่ามก่อนเหี่ยว" เพราะอายุที่เดิน

เร๊ว เร็ว จนอะไรอะไร ก็เปลี่ยนแปลง อย่างเช่นเรื่องผมของหล่อนในวันนี้

แหละคร่า

โอ๋ๆ อย่าตื่นตูมนะยะตัวเธอ ผมร่วงมีสาเหตุอยู่ไม่กี่อย่างหรอกนะจ๊ะ

หลักๆก็ สารเคมีตกค้าง ใช้แชมพูครีมนวดอยู่ยี่ห้อเดียว ขาดสารอาหารบาง

ชนิด ส่วนมากก็เงี๊ยะแหละ

เพื่อนสาวยังขวัญผวามิเลิก เดี๋ยวไปซักประวัติกันซักครู่นะทั่นผู้ชม

เดี๋ยวจะกลับมาเล่าต่อคร่า

แก้ไขเมื่อ 27 เม.ย. 54 17:33:35

จากคุณ : เขียวอื๋อ
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 54 17:32:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com