Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขาประจำยืดผมที่เกษตร ฟันธงหน่อยจ้า ไปร้านไหนดี ติดต่อทีมงาน

จะยืดผมค่ะ ผมหนา ยาวกลางหลัง งบ 1,000-1,500 ตอนนี้มีตัวเลือกหลายร้านเลยค่ะ แถวๆเกษตรทั้งนัั้นเลย ได้แก่...

ร้าน Layer (ยังหาเบอร์โทรร้านไม่ได้เลยค่ะ T_T)
ร้านดิโอซิก (มีสองสาขา ไปร้านไหนดีคะ)
ร้านชาติ ที่เป็นนายกสมาคมช่างผม (น่าจะไม่ผิดนะคะ)

เหล่านี้ได้มาจากความเห็นในพันทิปและจีบันค่ะ แต่ด้วยความที่ไม่ใช่คนแถวนั้น ก็เลยไม่รู้จะยังไงต่อดี เลยอยากถามความเห็นทุกคนค่ะว่าเพื่อนๆเคยไปสามร้านนี้บ้างไหม ที่ไหนโอเค แล้วถ้าคนที่ไม่เคยไปเนี่ยจะหาร้านเจอรึเปล่าคะ ><

หรือถ้ามีช่างคนสนิท จะแนะนำก็ได้เลยค่ะ

ขอบคุณทุกคนล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : ฉันเป็นคนสูงที่หารองเท้าใส่ยาก
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 54 22:51:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com