Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวแปรง MAC และแปรงอื่นๆๆ เข้ามาให้กำลังใจกันเยอะๆนะคะ ติดต่อทีมงาน

เมื่อวานหลังจากที่ได้รีวิวลิป MAC ไป แบบสั้นๆ และรวดเร็ว เราก็ได้ให้คำมั่นสัญญากับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ว่าให้รอติดตามการรีวิวแปรง mac ในครั้งต่อไป และแล้วเราก็กลับมาทำตามคำสัญญา รวดเร็วใช่มั้ยล่า ก็เพิ่งรีวิวไปเมื่อวานเองนี่นา แหะๆๆ ก็ จขกท.ใจร้อน อยากให้คลอดออกมาเร็วๆๆ เลยรีบปั่นจนตาลายเลยค่ะ รีวิวนี้เป็นรีวิวที่ 2 ในชีวิตของ จขกท. เลยอยากจะแชร์ความรู้ความสามรถที่มีอยู่อันน้อยนิดให้กับเพื่อนๆ จริงๆแล้ว จขกท.ก็ไม่ได้มีทักษะการแต่งหน้าที่เก่งหรอกค่ะ แต่ใจมันร๊ากกออพชั่นเลยเยอะไปหน่อย..อิอิ

กระทู้รีวิวสีลิป Mac นะคะ
http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q10494014/Q10494014.html#24

เริ่มเลยนะคะ ขอบกำลังใจด้วยค่า  (ไหว้รอบทิศ)

แก้ไขเมื่อ 28 เม.ย. 54 11:24:12

จากคุณ : laiyimei
เขียนเมื่อ : 28 เม.ย. 54 11:23:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com