Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โจโจ้บา ออย กับ วิตามิน อี ซื้อที่ไหนคะ ราคาเท่าไหร่ ติดต่อทีมงาน

เมื่อนานมาแล้ว เราเคยใช้ วิตามินน้ำนม ของ ยี่ห้อไทยๆ แล้วพบว่า ผิวแลดูกระจ่างใสดูสะอาดมากจนรู้สึกได้เลยค่ะ
เราพลิกดูส่วนผสม มี jojoba oil กับ วิตามินอี
ตอนนี้อยากใช้อีก แต่หายี่ห้อนั้นไม่เจอ
เจอที่ใกล้เคียงทั้งชื่อ สรรพคุณ สี ก็แพงมากๆๆ หลายๆร้อยเลยค่ะ ซื้อไม่ลง

ตอนนี้เลย อยากลองผสมทำเองดู
แต่ไม่รู้จะไปซื้อได้ที่ไหน เอาแบบที่ใช้กับผิวพรรณได้นะคะ (ว่าแต่มันมีกี่แบบอ่ะ)

แล้ว วิตามิน อี ที่เป็น เจล หรือ ที่สามารถมาผสมได้ ต้องใช้แบบไหนคะ ยี่ห้ออะไร

ว่าแต่อัตราส่วนที่ดีนี่ มันต้องเท่าไหร่ล่ะเนี่ย
ถ้าใครมีไอเดียช่วยแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : พี่น้องที่เคารพ
เขียนเมื่อ : 28 เม.ย. 54 18:09:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com