Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้ามีคนชมว่าสวยเหมือนกระเทยควรดีใจมั๊ยคะ?(5555) ติดต่อทีมงาน

คือเราเป็นผู้หญิงแท้นะคะ แท้แน่นอน... ไม่ได้ทำศัลยกรรมใดๆทั้งสิ้น แต่เคยจัดฟันและใส่รีเทนเนอร์มาจะ สี่ปีแล้วค่า

มีคนจีบเยอะนะคะ โดยเฉพาะช่วงวัยรุ่นๆ ตอนนั้นอวบมาก-*-  ไม่รู้มายังไง จากไหนกัน สงสัยตัวเลือกน้อย เลยมามองเรา 555 พอแก่ละหายหมด555(อันนี้เล่าไว้ก่อน เดี๋ยวจะจินตนาการว่าหน้าแมนคิ้วดก มีหนวด ฮ่าๆ) คนมาจีบก็บอกว่าเราเหมือน แต่ก็ขอเบอร์-*- เอ๊ะ...ยังไง

แต่ไม่รู้ควรดีใจหรือเสียใจดี ยิ่งโต ยิ่งมีคนชมว่า สวย

แต่!!!เหมือนกระเทย

ซึ่งไม่ใช่ทักแค่สองสามคน มีคนบอกเยอะมากกกกกกกกกก

และอีกอย่างคือ เพื่อนเราที่เป็นดี้บอกให้เราเป็นทอม เพราะ เราหล่อ- -

ทอมเพื่อนเราก็บอกตลอดว่าเราหน้าเหมือนผู้ชาย อาจเป็นเพราะจมูกที่โด่ง
ถ้าเป็นผู้ชายคงหล่อมาก

เรามีความสามารถพิเศษค่ะ ถึกเกินผู้หญิง ไม่มีความอ่อนแอ และอ่อนหวาน555

และเสียงเราต่ำจนดัดได้เป็นเสียงผู้ชาย - เสียงเล็กปัญญาอ่อน

ยิ่งถ้าเราแต่งหน้า แค่กรีดอาย ปัดแก้ม รองพื้น หน้าเราจะเหมือนกระเทยมากกกก

แต่คุณแม่ของแฟนยังบอกว่าเหมือนเลย ทำหน้าจริงจังด้วย ฮืออ แต่เค้าบอกว่าดีออกสวยเหมือนกระเทย เพราะเดี๋ยวนี้กระเทยสวยมากๆ

แต่เราเองไม่ได้เสียใจนะคะ แอบชอบด้วยซ้ำ- - เพราะเป็นคนไ่ม่ค่อยเหมือนชาวบ้านชาวช่องเค้าค่ะ ชอบอะไรแปลกๆ แหวกแนว แต่มันก็แอบรู้สึกแปลกๆ นิดนึง

-ผิวขาว จมูกโด่ง คิ้วหนา(แต่ไม่ได้เข้มดกแบบชินจังนะคะ) โครงหน้า เรียวกลม ไว้ผมยาวค่ะ กลางหลัง อวบค่ะไม่ใช่หน้าอกนะคะ แต่ตัวเนี่ยอวบ55 ขนหน้าแข้งไม่มี หนวดไม่มีแต่ก็ไม่รู้ทำไมถึงเหมือนผู้ชาย

เคยคิดนะคะว่าพระเจ้าเค้าต้องสร้างให้เราเป็นผู้ชายแน่ๆเลย แต่เปลี่ยนใจตอนหลัง- -

ปล.รูปไม่มีนะคะ เพราะดูไม่ออกหรอก เวลาถ่ายรูปมันแอ๊บได้ ไม่เหมือนความจริงอะคะ

ถ้ามีคนอื่นชมมายังงี้เพื่อนๆจะรู้สึกยังไงบ้างคะ? อยากรู้มีใครร่วมชะตาเดียวกับเรามั้ย555

แก้ไขเมื่อ 28 เม.ย. 54 23:21:07

จากคุณ : เป็ดทอง
เขียนเมื่อ : 28 เม.ย. 54 23:18:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com