Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆใช้ที่เขียนคิ้ว kate แบบฝุ่นสีไหนคะ ติดต่อทีมงาน

EX-4 โทนน้ำตาลอ่อน (ผมโทนสีทอง) (2 คน)
  EX-4 โทนน้ำตาลอ่อน (ผมดำธรรมชาติ) (1 คน)
  EX-4 โทนน้ำตาลอ่อน (ผมโทนสีน้ำตาล) (4 คน)
  EX-5 โทนน้ำตาลเข้ม (ผมโทนสีทอง) (0 คน)
  EX-5 โทนน้ำตาลเข้ม (ผมดำธรรมชาติ) (3 คน)
  EX-5 โทนน้ำตาลเข้ม (ผมโทนสีน้ำตาล) (1 คน)

18.18%
  EX-4 โทนน้ำตาลอ่อน (ผมโทนสีทอง) (2 คน)
 9.09%
  EX-4 โทนน้ำตาลอ่อน (ผมดำธรรมชาติ) (1 คน)
 36.36%
  EX-4 โทนน้ำตาลอ่อน (ผมโทนสีน้ำตาล) (4 คน)
 0.00%
  EX-5 โทนน้ำตาลเข้ม (ผมโทนสีทอง) (0 คน)
 27.27%
  EX-5 โทนน้ำตาลเข้ม (ผมดำธรรมชาติ) (3 คน)
 9.09%
  EX-5 โทนน้ำตาลเข้ม (ผมโทนสีน้ำตาล) (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 11 คน

กำลังจะซื้อมาใช้ค่ะ แต่เลือกโทนสีไม่ถูก
คิดว่าตัวเองน่าจะเอา EX-5 เพราะตอนนี้ผม ดำ-น้ำตาล
แต่กลัวว่าคิ้วจะเข้มไปหรือเปล่า
เพราะอยากให้หน้าดูซอฟๆลง

หาข้อมูลดูเห็นสาวๆส่วนใหญ่ใช้ EX-4 ด้วย
เลยตัดสินใจไม่ได้ซักทีค่ะ

อยากให้สีออกมาแบบประมาณ เอี้ยม(คนกลาง) ในรูปค่ะ

อ้อ..แล้วนอกจากตัวนี้สาวๆใช้คู่กับตัวไหนอีกไหมคะ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ
ขอบคุณทุกคนจ้า...

จากคุณ : kakigori *
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 54 10:55:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com