Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Mini review skincare >>>> รีวิวครั้งแรกค่ะ สกินแคร์ราคานักศึกษา ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องขอสวัสดีพี่ๆห้องแป้งทุกคนเลยนะคะ เราเป็นสมาชิกใหม่พึ่งสมัครสมาชิกหมาดๆเลยคะ หลังจากซุ่มอยู่นานวันนี้เลยขอมาลองรีวิว   สกินแคร์ราคานิสิต นักศึกษาดูค่ะ เพราะเราเองก็พึ่งขึ้นปีสอง ดังนั้นสกินแคร์ทั้งหลายจะมาจากคุณแม่ที่คอยซื้อมาให้เรื่อยๆค่ะ เพราะคุณแม่เราก็ค่อยข้างดูแลตัวเองพอสมควร เพราะท่านอายุปาเข้าไปจะห้าสิบแล้วค่ะยังมีบางคนทักว่า สามสิบปลายๆเท่านั้นเอง คงเพราะแม่เราดูแลตัวเองมาตั้งแต่สาวๆหล่ะมั้งคะ เกริ่นจะซะยาวเริ่มเลยดีกว่า555

เริ่มที่ผลิตภัณฑ์ล้างหน้า เชื่อไหมว่าอายุแค่ 19 แต่ใช้มาเยอะมาก ไม่รู้หน้าจะพังหรือยัง 5555

1 ชื่อ :  โฟมล้างหน้านิติพล
ราคา :  150 บาท
ซื้อที่ : นิติพลสาขาเดอะมอลล์บางกะปิค่ะ
ผลการใช้ : ตอนแรกที่ซื้อมาเพราะไม่รู้จะใช้อะไรดี แม่เคยเอาของสถาบันโรคผิวหนังมาให้ใช้พอมันหมด ก็เลยลองตัวนี้ดู คิดว่าคล้ายๆกันเลยคะ เหลวๆแลดูอ่อนโยนเหมือนกัน  พนักงานบอกว่า ตัวนี้เหมาะกับทุกสภาพผิว แต่เราผิวมันมากอะค่ะ เลยมันนิดๆ แต่ใช้แล้วไม่เป็นสิว  ผื่นหาย
คะแนน : 10/10 ไม่มีที่ติ ราคาถูกด้วย แต่ตอนนี้เริ่มเบื่อแล้วค่ะ

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ค. 54 23:16:52

จากคุณ : lnstretsis
เขียนเมื่อ : วันแรงงาน 54 23:16:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com