Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

MAC LIPSTICK สีไหนที่สาวผิวสองสีควรมีไว้ครองมาบอกกันบ้างนะคะ ติดต่อทีมงาน

พอดีเราเพิ่งค้นพบความจริงว่า MAC ที่ เมกาถูก คือรู้ว่าถูกแต่ไม่คิดว่าจะราคาเท่ากับ revlon หรือ Loreal ที่ออสเตรเลีย ถ้ารู้ก่อนหน้านี้ เราคงซื้อไปนานแล้ว ตอนนี้เลยอยากได้ ให้น้องซื้อ สี fanfare ไป สวยดีค่ะ  สีอื่น อยากไปลองที่เคาท์เตอร์ แต่พอดีเราบูชาพระอย่างเดียวไม่บูชา BA เราว่าถ้าไปลองแล้วไม่ซื้อเนี่ย ต้องโดนจิกกัดอย่างแน่นอน

เพื่อนๆคนไหนที่ผิวสองสี ยังไงช่วยเข้ามาแนะนำสีหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าหลายๆที ค่ะ

จากคุณ : รู้แล้วว่าอ้วน
เขียนเมื่อ : 6 พ.ค. 54 21:28:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com