Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ภารกิจพิชิตน้ำหนัก 1 เดือนผ่านไป...ในที่สุด Superloss ฉันให้คุณผ่านค่ะ ติดต่อทีมงาน

ปีที่แล้วทานเพลินไปหน่อย น้ำหนักพุ่งพรวดๆ กว่าจะรู้ตัวเสื้อผ้าก้อคับไปหมด ไม่มีเวลาออกกำลังกายเลย กว่าจะเสร็จงานได้ทานข้าวเย็นก้อดึก พยายามทานน้อยลงแต่น้ำหนักก้อไม่ลดเลย ที่สำคัญเริ่มมีอาการปวดเข่าค่ะ คุณหมอบอกว่าต้องพยายามลดน้ำหนักลง  แต่คาดว่าหลายคน คงเป็นเหมือนกันใช่ไหมคะ   ที่บางทีที่เราทานอ่ะไม่ได้ทานเพราะหิวนะ แต่เพราะเราอยากทานอาหาร ทานขนม เติมความหวานให้ร่างกายอ่ะ เวลาทำงานเสร็จแล้วมันเหนื่อย โหย อ่ะ  คือความอยากมันบังคับกันยากกกกก อ่ะ ชิมิ ชิมิ

เดี๋ยวมาดูกันค่ะว่าวิธีพิชิตน้ำหนักครั้งนี้ผลจะเป็นเช่นไร

>>>> to be continue....

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ค. 54 17:48:21

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ค. 54 17:47:54

จากคุณ : Piglet on Duty
เขียนเมื่อ : 11 พ.ค. 54 17:40:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com