Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++ตามหา "ร้านทำผมสไตล์ญี่ปุ่นในดวงใจ" ของสาวๆห้องแป้ง+++ ติดต่อทีมงาน

เพื่อนๆมีร้านตัดผม ซอย ดัด ทำสี เซ็ทผมสไตล์ญี่ปุ่น ร้านไหนช่างฝีมือเริ่ดๆแนะนำบ้างคะ
ตอนนี้ผมยาวมาก อยากตัดผมแล้ว แต่อยากได้ช่างทำผมฝีมือญี่ปุ่น แบบเปิดแมกซาซีนแล้ว จิ้มๆๆ หลับ เสร็จ เหมือนเป๊ะๆ อะไรแบบเนี๊ยะค่ะ 555

โดยส่วนตัว มีประสบการณ์ไม่ดีกับช่างตัดผม(คนไทยมั่นใจเกินร้อยเหลือเกิน) ตัดเสร็จทำเราเสีย self ไป 3 เดือน ต้องค่อยเลี้ยงผมให้ยาวไล่ๆกัน แล้วค่อยแก้ทรง
ตอนนี้เลยอยากได้มืออาชีพค่ะ เพื่อนๆช่วยแนะนำเราด้วยนะคะ ขอบคุณมากคร้าาาา ^3^

จากคุณ : xsizegirl
เขียนเมื่อ : 15 พ.ค. 54 13:37:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com