Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ดัดผมดิจิตอล แบบละเอียดยิบ!!!! (ไปดัดมาแล้ว) ติดต่อทีมงาน

ไปดัดผมมา ที่ร้าน Balance By Nut @ Rebonding
มารีวิวกันเลยจ้า
ก่อนอื่นต้องบอกว่า เค้าเป็นคนผมตรง เกิดอยากจะดัดบ้างไรบ้าง ก็ Search หาเอาตามเน็ตเนี่ยแล่ะค่ะ เจอร้านที่โปรโมตเยอะแยะ ตามทองหล่อ ร้านดีๆ เป็นอาจารย์เกาหลีมาดัดให้เองเลย (ทีแรกก็สนจะไปดัดนะ ราคาเริ่มต้นก็ 5,000++ แต่ถ้าเอาอาจารย์เจ๋งๆ เลยก็ 8,000++ แพงเกิ๊น!!!) จริงเรากะจะไปทำแล้วนะ เอาว่ะ 5,000 ยอมจ่ายละกัน เพราะผู้หญิงอย่าหยุดสวยยย ฮ่าๆๆๆๆ แล้วสรุปปรากฏว่าก็ Search เจอร้านพี่นัทนี้เอง แต่ก็เห็นตามกระทู้ต่างๆ ไม่ค่อยมีมาโพสต์ร้านพี่นัทเท่าไรเลยไม่ค่อยแน่ใจ แต่มีน้องที่รู้จักกัน เค้าบอกว่า พี่สาวเค้าเคยไปดัดดิจิตอลร้านนี้มา เลยตัดสินใจสรุปไปดัดร้านนี้แล่ะกัน ก็ลงเอยที่ร้านนี้ละจ้า

ให้ดูรูปเราระหว่างผมตรงกับหลังดัดมาแล้วละกัน

จากคุณ : benwa14
เขียนเมื่อ : วันวิสาขบูชา 54 21:59:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com