Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะซื้ื้อน้ำหอมให้แฟน ช่วยเลือกหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

Chloe EDP (14 คน)
  Narciso EDP (5 คน)
  Narciso EDT (3 คน)
  Versace Bright Crystal (7 คน)

48.28%
  Chloe EDP (14 คน)
 17.24%
  Narciso EDP (5 คน)
 10.34%
  Narciso EDT (3 คน)
 24.14%
  Versace Bright Crystal (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 29 คน

จะซื้อน้ำหอมให้แฟนครับ บุคลิกแบบสาวมั่น แต่งตัวๆ เปรี้ยวหน่อยๆ ที่สำคัญ สวยครับ 55 อายุ 22 ปกติเค้าเคยใช้ Jadore ส่วนกลิ่นที่เคยดมแล้วชอบก็มี addict2, issy miyake edtที่ขวดสามเหลี่ยม, dior miss cherie glooming ที่สีชมพู , apple เขียว

อยากรู้ว่าใน4ตัวเลือกข้างบนนี้จะเอาตัวไหนดีครับ พอดีเคยดมแต่ bright crystal ทั้งผมและแฟนก็ชอบนะครับ มันคล้ายๆ addict2 อยู่ แต่อยากรู้ว่าตัวอื่นจะกลิ่นแนวไหน พอดีผมไม่มีเวลาไปเทสด้วย ยังไงช่วยแนะนำทีครับว่าตัวไหนดีที่เค้าแล้วน่าจะถูกใจ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : ตี่เสน่ห์
เขียนเมื่อ : 18 พ.ค. 54 21:42:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com