Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

HOW-TO: PEARYPIE: SUMMER LOOK แต่งหน้าสำหรับหน้าร้อน ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ นี้กระทู้แรกของแพรที่ Pantip.com หากมีอะไรที่แพรได้ทำผิด ฝากแนะนำด้วยนะคะ

ฮาวทูนี้แพรลงที่จีบันเมื่อสองสัปดาที่แล้ว และได้รับรางวัลใต้หัวขอ Let's go to the beach. เลยอยากจะนำมาแบ่งบันให้เพื่อนๆที่นี้ได้ชมค่ะ

หัวขอนี้เป็นประเภท Consumer Review

look นี้แพรขอเรียกว่า summer look
เป็น look ที่ เรียบง่าย สีไม่ฉูดฉาด แต่มีเสน่ห์ค่ะ และก็สามารถโดนน้ำนิดหน่อยได้ด้วย
เผื่อสาวๆคนไหนอยากแต่งหน้าตอนไปทะเล
พอดีได้ Inspiration มาจาก นิยสารดิฉันค่ะ สวยดี

นี่ก็ถือว่าเป็น How to อันแรกของแพรเลยนะค่ะ ติชมกันได้คะ

แก้ไขเมื่อ 19 พ.ค. 54 03:41:43

แก้ไขเมื่อ 19 พ.ค. 54 03:41:32

จากคุณ : pearypie
เขียนเมื่อ : 19 พ.ค. 54 03:40:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com