Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เฉพาะผู้หญิงแท้อายุ22-35โหวตนะครับ คุณชอบผู้ชายโดยมองจากหน้าตาเป็นอันดับแรกรึเปล่า ติดต่อทีมงาน

แน่นอนคนอย่างฉันหน้าตาต้องมาก่อนนั่นละที่ต้องการสวยนิก็ต้องเลือกได้ซิ (95 คน)
  ไม่นะหน้าตาแบบใหนก็ได้อ้วนก็เอาถ้ารักกันจริง (134 คน)
  แล้วแต่ตัวแปรเช่นรถบ้านเฟอร์นิเจอร์ที่มีความมั่นคงที่ให้กันได้ (98 คน)
  ถ้าหาทอมดีๆไม่ได้ก็จะเอาเหมือนกัน (3 คน)
  ผู้ชายเอามาทำอะไรไร้สาระ (18 คน)

27.30%
  แน่นอนคนอย่างฉันหน้าตาต้องมาก่อนนั่นละที่ต้องการสวยนิก็ต้องเลือกได้ซิ (95 คน)
 38.51%
  ไม่นะหน้าตาแบบใหนก็ได้อ้วนก็เอาถ้ารักกันจริง (134 คน)
 28.16%
  แล้วแต่ตัวแปรเช่นรถบ้านเฟอร์นิเจอร์ที่มีความมั่นคงที่ให้กันได้ (98 คน)
 0.86%
  ถ้าหาทอมดีๆไม่ได้ก็จะเอาเหมือนกัน (3 คน)
 5.17%
  ผู้ชายเอามาทำอะไรไร้สาระ (18 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 348 คน

จะใช้เครื่องมือ KR 20 ในการตรวจสอบนะครับ

ในกรณีที่มีเหตุผลอื่นในการมองผู้ชายไม่ต้องโหวตให้แสดงความเห็นด้านล่างนะครับ เพราะจำกัดการโหวตที่หน้าตาอะครับ

^^ ขอบคุณที่ร่วมสนุกกัน อิอิ

จากคุณ : เวย์คุง
เขียนเมื่อ : 19 พ.ค. 54 19:21:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com