Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

__________ปรึกษา & ขอสูตร Detox ลำไส้หน่อยนะคะหนุ่มๆสาวๆชาวห้องแป้งขาาา__________ ติดต่อทีมงาน

คืออยากได้สูตรDetoxลำไส้อ่ะค่ะ เหตุผลที่อยากทำ เพราะ
1.เรากินเยอะ แต่ของที่ออกมาไม่สมกับของที่เข้าไปเลยค่ะ อีกอย่างเราเป็นคนกินไม่ระวังด้วยค่ะ กินทุกอย่่างที่ขวางหน้า เลยกะว่าถ้าทำสูตรDetoxลำไส้เสร็จแล้วจะปรับเปลี่ยนพฤติกรรมการกินใหม่อ่ะค่ะ
2.พอไม่ค่อยเข้าห้องน้ำแล้วสิวก็บุกค่ะพี่น้อง สิวน้อยสิวใหญ่มาเพียบ สิวผด สิวเผิด บุกกกกค่ะ T_T เศร้าใจ
3.ก่อนหน้านี้เราพึ่งพวกยาระบายด้วยอ่ะค่ะ วันไหนรู้สึกว่ากินเยอะไป ก็จะกินยาน้ำระดมพลค่ะ แรกมันก็ออกดีนะคะ แต่พอทำบ่อยๆ มันเริ่มดื้อยาค่ะ ไม่ยักกะออก T_T

ยังไงก็ขอคำปรึกษาและขอสูตรด้วยนะคะ เคยได้ยินสูตรที่ว่ากินแต่ผลไม้ทั้งวันอ่ะค่ะ แต่ไม่รู้มันต้องทำยังไงบ้าง ลองเสิร์ชหาในอากู๋ก็ไม่เจอค่ะ เจอแต่โฆษณาทั้งนั้น ใครมีสูตรก็ขอแบ่งปันด้วยนะคะ pleaseeeee หรือใครเคยมีประสบการณ์ก็มาแชร์กันนะคะ T_T จขกท.เศร้าใจมากมายตอนนี้ ทั้งสิวบุก ทั้งอึดอัดท้อง เฮ้่อ....

จากคุณ : Miss.V
เขียนเมื่อ : 20 พ.ค. 54 21:36:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com