Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] +.+>>>มาแล้วคร้าบบบบบ กระทู้ของดีราคาถูก ภาค มาส์คและสครับ<<<+.+ ติดต่อทีมงาน

[CR] - Consumer Review สำหรับรีวิวที่ผู้เขียนรีวิวเป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว

สวัสดีค่ะ พี่น้องห้องแป้ง กราบสี่ทิศอีกเช่นเคย
วันนี้จริงๆแล้วว่าจะรีวิวในบล็อค แต่เห็นว่าอากาศร้อนเหลือเกิน เลยมารีวิวมาส์คให้พี่น้องห้องแป้งไปหาซื้อมาใส่ตู้เย็นไว้ ว่างๆ โบ๊ะลงไปเลย สบายหน้า สบายอารมณ์ ช่วยให้ใจเย็นขึ้น แถมยังสวยขึ้นได้อีก 555555+

วันนี้มารีวิวแค่มาส์ค กับสครับนะคะ

ปล. ใครใช้ตัวไหนดี อยากแนะนำมาจอยกันได้นะคะ
ปล.2 ผลการใช้ขึ้นอยู่กับความพอใจของแต่ละบุคคลด้วยนะคะ
ปล.3 มีเพลงมาฝากด้วย เผื่อจะหายร้อนกันขึ้นมาบ้าง อิอิอิ

กลับมาสวัสดีรอบดึกกันอีกรอบนะคะ

รุ่งเห็นว่า มีคนสนใจ มาส์คช๊อคโกแลตกันเยอะมากๆ เลยอยากเล่นเกม ชิงมาส์คช็อคโกแลตกันซักหน่อย อิอิอิอิ.....

เงื่อนไข กติกานะคะ

คอมเม้นท์สุดท้ายที่รุ่งเม้นท์เอาไว้ คือคอมเม้นท์ที่ 73 ถ้าล็อคอินไหน ส่งคอมเม้นท์มาหลังจากคอมเม้นท์ที่ 73  แล้ว เลขนาทีกับเลขวินาทีตรงกันเป็นคอมเม้นท์แรก  (ตัวอย่างนะคะ---> 22:05:05)รับไปเลยค่ะ มาส์คช็อคโกแลต 1 หลอด ใหม่กริบ ยังไม่ได้แกะเลย แชร์กันไปใช้นะคะ น้ำใจเล็กๆน้อยๆ สนุกๆนะคะ ส่งกี่คอมเนท์ก็ได้ค่ะ ไม่จำกัด ... (ส่งที่อยู่มาหลังไมค์เลยนะคะ ขอบคุณที่ร่วมสนุกค่ะ)

มีความสุขกันมากๆนะคะ ฝันดีราตรีสวัสดิ์ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 23 พ.ค. 54 22:07:59

แก้ไขเมื่อ 23 พ.ค. 54 21:26:19

จากคุณ : Slowly_night
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 54 13:22:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com