Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ระหว่าง advance IPL (วุฒิศักดิ์) กับ Lite Clear (พรเกษม) อันไหนเห็นผลเร็วกว่ากันกับรอยแดงสิว ติดต่อทีมงาน

คือเพื่อนแนะนำให้ไปทำ Lite Clear ครั้งเดียว ทั่วหน้า 2500 บาท
เพื่อนบอกว่าทำครั้งเดียวก็เห็ยผมแล้ว ว่ามันใสขึ้น

แต่ก็รู้มาว่า ไอตัวนี้มันก็คือ IPL ดีๆนี่เอง
ซึ่งผมก็เคยทำ IPL แล้ว ก็รู้สึกว่ามันเฉยๆ
มันอาจจะเปลี่ยนแปลงไปบ้าง แต่ผมไม่รุตัวเองมั้ง 55555

เลยอยากถามเพื่อนๆที่เคยทำ สองตัวนี้ ว่ามีผลเป็นยังไงบ้าง

เพราะตอนนี้ผมโกนหนวดแล้วสิวมันขึ้นเยอะเลยครับ
แล้วมันก็ทิ้งรอยไว้เยอะต่างหน้า

แล้วผมกำลังจะรับปริญญาแล้ว
มีรอยไว้ ไม่งามแน่เลยครับ เฮ้อออออ

แต่ผมก็เล็ง V-Beam ไว้เหมือนกันนะ

แต่ก็อยากมาถามความเห็นในนี้ก่อน

จากคุณ : MAACKBERRYCHEESECAKE
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 54 13:38:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com