Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

l l l l l l l มาดูความเป็นไปของทรงผมสั้น ซอย-เซ็ท-ทำสี ในระยะเวลาเกือบ2ปี l l l l l l l ติดต่อทีมงาน

วันนี้ป่านได้รวบรวมทรงผมของป่านเองตั้งแต่หั่นผมสั้นมาตลอดระยะเวลาเกือบ2ปีมาให้ชมกันค่ะ   อยากให้สาวๆหลายๆคนเห็นว่าผมสั้นไม่ได้ตันสำหรับการทำผมเสมอไปค่ะ  มันสามารถจับมาเซตทำโน่นประดับนี่ได้หลากหลาย และที่สำคัญป่านว่าทรงผมสั้นเวลาซอยออกมาแต่ละทีค่อนข้างมีความแตกต่างกันค่ะ ไม่น่าเบื่อ ไม่จำเจ แน่นอนค่ะ

หวังว่ากระทู้นี้จะช่วยให้สาวๆที่ลังเลกับการตัดผมสั้น หรือสาวผมสั้นที่กำลังมองหาทรงใหม่ๆให้ตัวเองได้บ้างนะคะ  :)

มาเริ่มที่รูปแรก ขอประเดิมด้วยผมยาวเพื่อให้เห็นความแตกต่าง  ก่อนผมจะสั้นย่อมต้องเคยยาวมาก่อนถูกม่ะ ?   ป่านไว้ผมยาวมาแต่สมัยขึ้นม.4ค่ะ ซอยมาเรื่อย ทั้งปัดข้างเอย  หน้าม้าเอย อะไรต่อมิอะไรเอย ก็ยังรู้สึกไม่ค่อยจะต่างกัน  ตัดผมทีก็อยากให้มีคนทักมั่งแหละ จริงมั๊ยคะ

จากคุณ : เทพาคม
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 54 08:36:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com