Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำ ลิปmac สีเปรี้ยวๆๆ ทีค่ะะ////// ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้บ้าลิปมากๆค่ะ ^^"" แต่เป็นความบ้าที่ออกจะแปลกนิดหน่อย(รึป่าว?)
คือเราดันบ้าลิปสีนีออนเปรี้ยวๆปรี๊ดๆค่ะ ยังอินกับช่วงซัมเมอร์ไม่หาย  555555
ดูมันไม่น่าจะใช้ทุกวันได้ แต่ทาบางๆก็พอจะเป็นเอเวอร์รี่เดย์ลิปได้นะ

ตอนนี้เรามีสี candy yum yum(สีนี้เลิฟมาก ชมพูบานเย็น), morange(ส้มปรี๊ดดด),
toxic tale(คอเลกชั่นแม่มด สีcoralสดๆ), girl about town(สีชมพู๊ชมพูปนม่วง)

อยากขอคำแนะนำ มีสีไหนที่เราพลาด แล้วมันช่างน่าซื้อน่าสอยมั้ยคะ มาแชร์กันๆๆๆ
ที่เล็งๆไว้มีสี impassioned กะ chatter box
ไม่ต้อง mac ก็ได้ค่ะ แบรนด์ไหนก็ได้ แค่แอบชอบแมคเพราะสีสดสะใจ ติดทน ราคาโอเค
แต่ว่าไม่เอาโทนแดงๆอ่ะ ทาแดงแล้วหน้าหมองๆยังไงไม่รู้ ;__;;

จากคุณ : หนูหิวหญ้า
เขียนเมื่อ : 28 พ.ค. 54 02:36:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com