Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นมยาน ทำยังไงดีคะ ติดต่อทีมงาน

ตรงไปมั๊ยอ่ะ
คือ ... หลังจากหยุดให้นมลูกแล้ว นอกจากหน้าอกหน้าใจจะเล็กลงไป 1 คัพ
แล้วยัง หย่อน ยาน ต่ำ
เนื้อด้านบนหายหมดเลยค่ะ ไอ่ตรงที่เคยเป็นแหล่งน้ำนมน่ะค่ะ ไม่มีเลย
อายุก็ยังไม่มาก ยังไม่ 30 ลูก 2 ขวบ
แต่คิดว่ามาจากช่วงหลังคลอดไม่ค่อยใส่เสื้อชั้นใน
เพราะต้องให้นมลูกทุก 2 ชั่วโมง

มาถึงตอนนี้ มีวิธีทำให้กระชับยังไงบ้างคะ
บางทีใส่เสื้อยืดแล้วเห็นมันต่ำ ๆ น่ะค่ะ ไม่มั่นใจเลย
เล็กพอเข้าใจ แต่ยานนี่ไม่ไหวค่ะ ไร้เสน่ห์สุด ๆ เลยอ่ะ
ใครมีวิธีบริหาร หรือ หลอกตายังไง ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

จากคุณ : ใช่สิ ฉันมันตัวร้าย
เขียนเมื่อ : 30 พ.ค. 54 00:01:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com