Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ขอเชิญเพื่อนๆห้องแป้งมาร่วมแชร์ Favourite Item ประจำเดือน พฤษภาคม กันค่ะ!!((เลียนแบบ พี่โมเม^_____^)) ติดต่อทีมงาน

กระทู้นี้มีจุดประสงค์เพื่อให้เพื่อนๆมาร่วมแชร์เครื่องสำอาง หรือสกินแคร์ ที่เพื่อนๆคิดว่าMust Have ต้องใช้แทบทุกวันในเดือนพ.ค.ที่ผ่านมา !! ถูกใจถูกจริตเป็นอันมาก จนต้องอยากป่าวร้องป่าวประกาศกู่ก้องให้คนทั้งห้องรู้
ไม่ต้องเป็นitemพึ่งซื้อก็ได้นะคะ^^
ข้อพึงปฎิบัติ ((สำคัญมากก))
1.งดม้านะคะ ถ้าสาวๆในห้องจับได้ คุณจะโดนแฉและจิกกัดทันที โดยไม่มีคั่นโฆษณา  

2.กรุณาโพสรูปปลารอบด้วยนะคะ เพื่อที่ว่าเผื่อเพื่อนคนใดสนใจอยากซื้อหาตาม จะได้นึกภาพตามออกได้

3.ระบุที่มา และราคาด้วยคะ ใครมีสปอนเซอร์ให้มากรุณาแจ้งด้วยนะ0จ้ะ จะได้ป้องกันการดราม่ากันทีหลังเนอะ รีวิวได้ค่ะ ไม่ห้าม แต่แจ้งก่อนนะคะ เพื่อประกอบในการพิจารณาของสาวๆค่า

4. กรุณาใช้วิจารณญาณ ในการรับชมนะคะ ไม่ใช่ว่าต้องซื้อตามทุกอย่างที่เพื่อนๆเอามาโพส เลือที่เหมาะสมกับลักษณะผิว บุคลิก และเงินในกระเป๋าตังค์ของเราค่ะ

เล๊ทโก!!!!!!!!!!!!!
.......................................
แก้คำผิดค๊าบบ

แก้ไขเมื่อ 06 มิ.ย. 54 12:37:16

แก้ไขเมื่อ 05 มิ.ย. 54 21:32:41

จากคุณ : กระต่ายน้อยเคลือบช๊อคโกแลต
เขียนเมื่อ : 5 มิ.ย. 54 21:20:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com