Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพื่อนๆห้องแป้งทานอาหารเสริม หรือวิตามินตัวไหนกันบ้างคะ เพื่อให้ผิวสวย ดูสดใส ติดต่อทีมงาน

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ อยากได้คำแนะนำมากเลย ผู้หญิงไม่อยากหยุดสวย อิอิ อยากวิ๊งๆว๊าวๆ กะเค้าบ้างจัง

แอบบ่นให้ฟังด้วยว่าเมื่อวานแฟนใหม่ของแฟนเก่าแกล้งส่งรูปคู่ของเธอมาให้ดูเป็นบุญตา โห เล่นแรงนะยะ ทำเราแทบช็อคแน่ะ อุตส่าห์ทำเป็นลืมๆได้แล้วเชียว ร้ายกาจมาก แต่ไม่เป็นไรค่ะ เราทำนิ่งๆไว้ ไม่ตอบโต้

ถึงตอนนี้เราจะยังไม่มีคนใหม่แต่เราก็อยู่คนเดียวได้ ทำตัวสวยๆ เริ่ดๆไว้ ฮุๆ

ป.ล. เห็นกระทู้จับม้าแล้วก็เสียวๆนะคะ ไม่อยากได้ม้าทั้งหน้าไมค์และหลังไมค์น่ะ อยากได้ความเห็นและคำแนะนำจากเพื่อนๆ ที่มีประสบการณ์จริงๆ ช่วยหน่อยนะคะ สวยๆกันแล้วมาแชร์ประสบการณ์ดีๆให้เพื่อนๆคนอื่นสวยกันบ้างนะ จะได้ยิ่งสวยขึ้นๆไปอีก ขอบคุณค่า...

แก้ไขเมื่อ 25 มิ.ย. 54 12:42:43

จากคุณ : แม่หญิงวิปลาศ
เขียนเมื่อ : 25 มิ.ย. 54 11:38:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com