Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] เครื่องสำอางที่ตัวเราใช้ดีและอยากแนะนำ พร้อม swatch ลิปของ mac และ YSL ค่ะ:)) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะเพื่อนเพื่อนชาวห้องแป้ง วันนี้อารมณ์ดีบวกกับบรรยากาศเย็นสบายน่ามารีวิวเครื่องสำอางที่เราใช้ประจำและดีจึงอยากแนะนำมาแชร์ให้เพื่อนเพื่อนได้ชมกันค่ะ ต้องบอกไว้ก่อนเลยนะค่ะว่าสรรพสิ่งทั้งหลายในวันนี้ที่เอามาแชร์ส่วนมากเราสั่งจากเว็บนอกและฝากเพื่อนหิ้วมานะค่ะ^^ ส่วนตัวแล้วเราเป็นคนผิวมัน เหงื่อออกเยอะ และเป็นคนผิวขาวเหลือง แต่ค่อนไปทางขาวค่ะ เอาเป็นว่าเรามาเริ่มกันเลยดีกว่าเนอะ^^

เรียงจากซ้ายไปขวานะค่ะ
1. URBAN DECAY ;24/7 Glide-On Eye Pencil สี zero
เนื้อค่อนข้างละเอียด และนิ่มค่ะ เขียนแล้วไม่แพนด้าค่ะ
2. URBAN DECAY ;24/7 Glide-On Eye Pencil สี Bourbon
ตัวนี้จะมีประกายนิดนึงค่ะ สีสวย ติดทน และเขียนง่าย
3. No.7 Amazing Eyes Pencil สีน้ำตาล
ตัวนี้เนื้อค่อนข้างแข็ง เขียนยากค่ะแต่ดีตรงที่มีฟองน้ำไว้ใช้สำหรับเกลี่ยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 29 มิ.ย. 54 22:00:51

จากคุณ : lululhin
เขียนเมื่อ : 29 มิ.ย. 54 22:00:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com