Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากรู้ว่า ราคากระเป๋า Mulberry ที่ฮ่องกง จะถูกกว่าเมืองไทยมากมั้ยคะ??? ติดต่อทีมงาน

สิ้นเดือนนี้จะไปเที่ยวกับครอบครัวค่ะ และก้ออยากจะได้กระเป๋าสวยๆซักใบนึง

แต่เท่าที่รู้มา พวก LV นี่ก้อไม่ได้ถูกกว่าบ้านเราเท่าไหร่  

ส่วน Mulberry นี่ไม่ทราบอ่ะค่ะ มีใครพอจะรู้บ้างว่าถ้าซื้อที่นั่น จะได้ถูกกว่าบ้านเรามากมั้ย??

เราอยากได้รุ่น mulberry tillie  กับ mulberry alexa  อ่ะค่ะ

สองรุ่นนี้ ใน shop ที่เมืองไทยแพงมากมั้ยคะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะจ๊ะ

จากคุณ : ~~MaRs~~
เขียนเมื่อ : 1 ก.ค. 54 13:45:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com