Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆ ครับ ถ้าผมรับซื้อเสื้อผ้ามืองสองในราคาตัวละ 10-15 บาท จะขายมั้ยครับ? [ย้ายจาก : ] ติดต่อทีมงาน

ืคือตอนนี้แฟนผมเค้าเริ่มขายเสื้อผ้ามือสอง ในราคาตัวละ 30-39 บาท
โดยจะเป็นเสื้อผ้าคนในบ้าน ก็ขายได้เรื่อยๆ แต่มันมีปัญหาอยู่ว่า เสื้อผ้าตัวเองมันจะหมดแล้ว
ทีนี้ก็ไม่รู้จะไปหาที่ไหนมาเพิ่ม จะไปโรงเกลือก็ไกลไป ที่ใกล้ๆ ก็ไม่รู้จัก ถ้ามีราคาก็สูงเกินไป

ผมเลยอยากถามสาวๆ ในห้องนี้ว่า เสื้อผ้าที่ท่านไม่ใช้แล้ว ปกติท่านจะเอาไปไหนครับ?
ผมสามารถหาซื้อเสื้อผ้ามือสองได้จากที่ไหนบ้างในราคาไม่เกิน 15 บาท?
ผมสามารถหาคนขายเสื้อผ้าไม่ใช้แล้วได้ที่ไหนบ้าง?
ช่วยแนะนำผมทีครับ ไม่งั้นกิจการแฟนผมคงต้องปิดตัวลงแน่

ขอบคุณมากๆ ครับ

จากคุณ : ton_sakura
เขียนเมื่อ : 5 ก.ค. 54 16:30:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com