Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บิ๊กอาย ยี่ห้อไหน ที่มีน้ำเยอะ ๆ ใส่แล้วสบายตาสุด ซื้อได้ที่ไหนครับ [ย้ายจาก : ] ติดต่อทีมงาน

ถามหาบิ๊กอายครับ  ว่ามียี่ห้อไหนที่ใช้แล้วสบายตา  มีน้ำเยอะ ๆ ไหมครับ  แล้วมีขายที่ไหนครับ  เอาแบบว่า  ที่เคยใช้แล้วมันเวิร์คอ่ะครับ

ออกตัวนะครับ ไม่ใช่ตุ๊ดแต๋ว แต่ประการใด  และที่ใส่บิ๊กอาย  เพราะว่า ลองใส่แล้ว  มันดูดีกว่าหน้าเดิม(ดูเอง คิดเอง....งิงิ)....และก็ไม่ได้ใส่แบบสีสัน  ใส่แต่แบบสีดำ (ออกแนวกะ...  กะ...  กลัว คนที่ใส่สีต่างๆ  ไม่ค่อยกล้ามองตา  มันน่ากลัว)  และที่ใส่ก็ไม่ได้ทำให้ตาดำโต ขึ้นครับ แค่ใส่แล้วทำให้สีตาดำมันชัดขึ้น  

ที่ใส่อยู่ทุกวันนี้ มันใส่แล้วมันรู้สึกไม่สบายตา  หนัก ๆ หน่วง ๆ ตา

พอจะแนะได้ไหมครับ  แบบรายเดือนนะครับ ถ้าแบบรายวัน มันเปลืองไปครับ

ขอบคุณครับผม

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ค. 54 16:11:38

จากคุณ : น่ารักม่ะเหมียวผม
เขียนเมื่อ : 8 ก.ค. 54 16:10:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com