Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จาก Alexa สู่ Bayswater สุดท้าย PST ติดต่อทีมงาน

PST (beige w gold chain) (12 คน)
  PST (black w gold chain) (21 คน)

36.36%
  PST (beige w gold chain) (12 คน)
 63.64%
  PST (black w gold chain) (21 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 33 คน

ขอยืมล็อคอินคุณม่าวมาขอคคหจากสาวๆ ห้องแป้งช่วยโหวตค่ะ เนือ่งจากดิฉันกำลังมองหากระเป๋าใบใหม่ที่อยู่ในงบที่ตั้งไว้แต่ละปี เคยมาถามคคหจากสาวๆ ห้องแป้งเพราะเดิมมอง Alexa และ Bayswater ของ Mulberry ค่ะ แต่เห็นสาวๆ มาแนะนำข้อด้อยหลายๆ อย่างของทั้งสองแบบ ก็เลยมองๆ ยี่ห้ออื่นต่อไปเพราะถือว่าราคาไม่ถูกก็อยากได้อะไรที่หิ้วได้บ่อยๆ ค่ะ  ก็ไปถูกใจชาแนล แกรนด์ ช็อปเปอร์ โท็ท  แต่ก็สาวๆ ห้องนี้อีกเหมือนกันที่บอกว่า แกรนด์นั้นเหมือนกล่องใหญ่ๆ และเวลาสะพายสายจะตกมาข้าง ดิฉันก็ไปเสาะหาลองหิ้วดู ก็เห็นจริงค่ะ  อีกอย่าง ราคาก็ออกจะเกินงบไปสักหน่อย  ก็ให้ไปลองรุ่นเล็กค่ะ ปรากฎว่าชอบมาก เพราะขนาดพอเหมาะ จุกำลังดี และจะสะพายก็ได้ หิ้วคล้องแขนก็สวย ที่สำคัญ ถูกกว่าพอควรทีเดียวค่ะ  ทีนี่ติดที่ว่ายังตัดสินใจเลือกไม่ได้ระหว่างสองสี  ก็เลยเห็นว่าได้ความรู้จากสาวๆ ห้องแป้งมาเยอะ เลยมาถามคคหค่ะว่าสีไหนดีคะ ระหว่างเบจกับดำ  (ขออภัยที่รูปไม่ค่อยสวยค่ะ) ขอบคุณกูเกิ้ลด้วยค่ะ

จากคุณ : ม่าว
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 54 07:46:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com