Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความช่วยเหลือจากคนใส่ Cheap Monday และสมาชิก Pronto ค่ะ ติดต่อทีมงาน

อยากได้กางเกงยีนส์ Cheap Monday กะเค้าบ้างอ่ะค่ะ  เย็นนี้จะไปซื้อที่ Pronto เลยมาถามดูว่ามีใครใจดี  ให้เลขที่สมาชิกบ้างไหมคะ  แอบงกอ่ะค่ะ  อยากได้ลด 10% มั่ง

ขอถามเรื่องกางเกงยีนส์ด้วยค่ะ  ว่า  เราควรลดไซร์ลงกี่ไซร์ดีคะ  เคยไปลองมาครั้งนึง รุ่น Tight V Stretch One Wash ไซรื 28  ตอนที่ลอง  เรารู้สึกว่า  มันกำลังดีเลยค่ะ  ไม่รัดเกินไป  กำลังสบาย ๆ แต่คนขายบอกว่า  เราต้องใส่ไซร์เล็กกว่านี้ ประมาณ 26 หรือ 27 เลย  แต่พอดีไม่มีทั้ง 2 ไซร์นั้นเลยยังไม่ได้ลอง  ปกติเราใส่กางเกงยีนส์ไซร์ 38 จะซื้อของแพงทั้งที  เลยอยากได้ขนาดที่ใส่แล้วสวย ๆ น่ะค่ะ  จะได้ใช้ได้นาน ๆ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : แม็กกูล่า
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 54 13:54:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com