Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=0=0=0= [แชร์รูป] น้องปอย&น้องฟิล์ม แต่งหน้าไปงานต่างๆ สวยมาก ทั้งแบบแต่งหน้าจัดและแต่งอ่อนๆใสๆ ครับ =0=0=0= ติดต่อทีมงาน

ขออนุญาตนำมาแชร์น้า
สาวๆสามารถนำไปประยุกต์ใช้เวลาแต่งหน้าทำผมไปงานได้คร้าบผม

ผมขอลองหัด comment งูๆปลาๆด้วยนะครับ
แบบว่าอยากลองดู มือใหม่มากครับ แหะๆ (^_^")

ปอย - หน้า - ขาว เลยทาปากแดง-ชุดแดงแล้วขึ้น สีแดงมันช่วยขับผิวและเครื่องหน้า  ต่างหูของเธอก็สวย โดยต่างหูที่เธอใส่ไม่จำเป็นต้องอลังการมาก เพราะสีคอนแทค+สีผิว+สีชุด+สีปากมันเด่นเตะตาอยู่แล้ว ...รวมๆแล้วรูปนี้ปอยดูเปรี้ยวเผ็ดแบบสาวเกาหลีครับ
       - ผม - เรียบๆอย่างนี้โอเคแล้ว เพราะชุดกับสีปากเด่นเอาการอยู่แล้ว ถ้าทำผมแนวปังๆปั้งๆแล้วอาจจะดูเยอะไป

ฟิล์ม - หน้า - ทาปาก+ปัดแก้มสีอ่อน ก็ดูใสๆธรรมชาติดีครับ และสีต่างหูก็เข้ากันกับสีชุดด้วย ...รวมๆแล้วรูปนี้ฟิล์มดูหวานครับ เธอเป็นคนที่ตาหวานจริงๆ
        - ผม - ม้วนผมลอนคลายๆ ดูสวยมีสเน่ห์ แต่ความยาวนี่ผมว่ามันยาวเกินไปนิดนุง น่าจะสั้นกว่านี้สัก 1/3-1/2 คืบ

แก้ไขเมื่อ 14 ก.ค. 54 22:10:40

จากคุณ : juicyberry
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 54 22:10:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com