Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Review, How-To, Swatch จัดหนักสำหรับคนรักเล็บเอ๊บเอ๊บ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีจ้าาาา ^_^ ล็อคอินใหม่หน้าเก่า 555+

วันนี้ว่าง ๆ ไม่อยากนั่งเปื่อยก็เลยมาปล่อยของสักหน่อย ทั้ง Review, Swatch สีเล็บ ลายเล็บ รวมไปถึง How-To ให้เพื่อน ๆ ที่รักเล็บเหมือนกันได้ยล หวังว่าจะถูกใจกันถ้วนหน้าจ้า ^___^

ขอ Review ลูกเลิฟสุดหัวใจที่ำทำแม่น้ำตาไหลตอนควักตังค์ อ๊ากกกกก

อยากรู้มั้ยว่าในกล่องนี้มีอะไร? ฮิ ๆ

คำเตือน...กรุณาปาดน้ำลายก่อนเข้าชม! ;(

เพิ่มเติม :: สำหรับเจ้า Konad นี่เราเคยขายตอนทำงานอยู่ที่เมกา แต่ตอนนี้เราเลิกขายแล้วนะคะ อยู่เมืองไทยแล้วค่ะ ราคาที่เราได้มาเป็นราคาพิเศษที่ได้ส่วนลดจากพนักงาน เพราะงั้นอย่าน้อยใจกันนะคะหากเราได้มาถูกกว่า -_-;; แต่ถ้าใครได้มาถูกกว่าไม่ต้องบอกเรานะ เดี๋ยวช้ำใจ Y_Y

ใครสนใจแนะนำให้ google ค่ะ ^_^ เสิร์ชเจอแน่นอน

แก้ไขเมื่อ 18 ก.ค. 54 22:05:28

แก้ไขเมื่อ 18 ก.ค. 54 22:01:09

จากคุณ : MsRoseQuartz
เขียนเมื่อ : 18 ก.ค. 54 15:15:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com