Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆคะ รู้นะว่าอินเทรนด์แต่เป็นวันนั้นของเดือนโปรดระวัง!!!! ติดต่อทีมงาน

ไปเดินฟิวเจอร์รังสิตมาค่ะเพื่อไปติดต่อ Ais เรื่องซิมหายพร้อมมือถือ  ช่วงจังหวะรอเรียกคิวกะแฟน เจอสาวคนนึง เธอยืนชำระเงินที่เคาเตอร์อยู่ และหันไปมองแฟนเรา มองสาวคนนั้นตาไม่กระพริบ เราไม่ได้หึงนะคะ แต่ตาค้างตกใจ โอ๊วแม่เจ้า ชุดไรเนี่ย มันบางแบบในรูปเลยนะ แต่เธอคนนี้ใส่ชุดเดรสสีขาว ไม่มีเข็มขัด บางมากเหมือนผ้าขาวบาง และที่สำคัญ ทุกคนเล็งไปที่กางเกงในเธอค่ะ เธอเป็นประจำเดือน เธอใส่ผ้าอนามัยแบบมีปีก คาดว่าน่าจะยาวมากจนแฟนเราบอกว่า "โห กล้ามาก" ผู้ชายไม่ได้มองว่าอินเทรนด์นะคะ เค้ามองเป็นอาหารตา และอาจนินทาลับหลังได้ และกางเกงในเธอก็ยังเป็นสีขาวและบางมาก บางจนเห็นด้านหน้าว่ามีไรสีดำๆ (คงไม่ต้องบอกนะคะ ว่าอะไร )เราอยากเดินไปสะกิดเธอจังเลยค่ะว่ารีบกลับบ้านเหอะ อย่าเดินไปต่อเลย อาจอายได้มากกว่านี้ แต่ช้าไปแล้วเธอเดินออกไปไหนต่อไหนแล้ว ส่วนเรากะแฟนถึงคิวพอดีเลยเดินไปที่เค้าเรียกที่เคาส์เตอร์และหันไปมองส่งท้าย บรื๋อ เด๋วนี้เค้าเทรนด์กันขนาดนี้เลยเหรอ

เราเป็นลูกผู้หญิงเหมือนกัน อยากเตือนสาวๆคนอื่นอย่าทำแบบนี้เลยนะคะ เป็นอาหารตาคนอื่นเกินและอาจมีข่าวไม่ดีๆ กะตัวเองหรือว่าคนอื่นอาจตามไปทำร้ายได้ค่ะ

ขอก๊อปลิงค์มาจากเว็บ นี้นะคะ ขอบคุณเจ้าของลิงค์ค่ะ พอดีไปเปิดเจอว่าอินเทรนด์กันเหรอ

http://www.iamsohhot.com/2010/09/%E0%B9%80%E0%B8%AA%E0%B8%B7%E0%B9%89%E0%B8%AD%E0%B8%9A%E0%B8%B2%E0%B8%87-%E0%B9%82%E0%B8%8A%E0%B8%A7%E0%B9%8C%E0%B8%8A%E0%B8%B1%E0%B9%89%E0%B8%99%E0%B9%83%E0%B8%99%E0%B8%94%E0%B8%B3-%E0%B9%80%E0%B8%97%E0%B8%A3%E0%B8%99%E0%B8%94%E0%B9%8C%E0%B9%81%E0%B8%99%E0%B8%A7%E0%B9%86/

และขอขอบคุณรูปประกอบด้วยค่ะ

จากคุณ : girlsaimtoone
เขียนเมื่อ : 21 ก.ค. 54 22:29:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com