Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

8-8- ใครมีแบบชุดทำงานสวยๆขอหน่อยคร้า!! ใครรู้จักร้านตัดชุดสวยๆบอกด้วยคร้า!! -8-8 ติดต่อทีมงาน

แอบดีใจเล็กๆที่จะได้ใส่ยูนิฟอร์ม เพราะว่าขี้เกียจหาชุดมามิกซ์แอนด์แมทช์ทุกเช้า แต่ก็แอบกลัวอยู่เหมือนกันว่าใส่ยูนิฟอร์มแล้วจะแก่

เราอยากได้แบบชุดทำงานที่สวยๆเก๋ๆ แอบเปรี้ยวเล็กๆค่ะ ไม่เอาหวานๆนะคะเพราะมันไม่น่าจะเหมาะกะบุคลิกของเรา

แถมเราไม่ได้มีปัญหาเรื่องแบบชุดทำงานอย่างเดียวอ่ะเซ่ แต่เรายังมีปัญหาเรื่องร้านตัดด้วยอ่ะ เกิดมาไม่เคยตัดชุดใส่เลย ใครรู้จักร้านตัดชุดสวยๆ ราคากำลังเบาๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ขอบคุณทุกคนที่ให้คำแนะนำและบริจาคภาพค่ะ ^..^

จากคุณ : ผู้หญิงขี้เล่า
เขียนเมื่อ : 30 ก.ค. 54 15:51:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com