Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผู้หญิงด้วยกันช่วยดูรูปร่างน้องเอ๊ะ ให้หน่อยครับ ว่า่หุ่นดีไหม ติดต่อทีมงาน

ผู้หญิงหุ่นดี เขาดูยังไงครับ ผมดูไม่เป็น
คนห้องนี้ ชอบเรื่องความงาม น่าจะดูเก่ง

ผู้หญิงหุ่นดี ขาต้องสวย หุ่นต้องสูง สะโพกต้องสวย ลงตัวพอดี
รูปร่างต้องไม่อ้วนไม่ผอมเกินไป ให้ดูพอดิบพอดี และไม่อวบ

แล้วจำเป็นไหมว่าที่ผู้หญิงต้องใส่กางเกงยีนส์ขาสั้น เพื่อทำให้รูปร่างเขาดูดีขึ้นน่ะครับ ถ้าคนหุ่นไม่ดี ใส่กางเกงขาสั้น มันจะสวยพอโชว์ได้ไหม หรือผู้หญิงที่ใส่กางเกงยีนส์ขาสั้น จะต้องเป็นผู้หญิงที่หุ่นดีเท่านั้น

อย่างนางเอกช่อง 3 ที่ผมชอบ คุณเอ๊ะ อิศริยา ถือว่าหุ่นดี หุ่นเขาเฟิร์มไหมครับ
บางคนก็บอกว่าผอมไป แต่เคยเห็นตัวจริงแล้ว ผมว่าโอเคครับ ตัวเขาเล็กไปหน่อย ตอนนี้ไม่รู้อวบขึ้นรึเปล่านะ เพราะไม่ได้เจอนานแล้ว

ช่วยยกตัวอย่าง ดาราผู้หญิงที่หุ่นดี สำหรับคุณหน่อยครับ
^^ จะเอาไว้เป็นไอดอลของน้องสาวผมน่ะครับ ^^

จากคุณ : หิมะกำลังตก
เขียนเมื่อ : 30 ก.ค. 54 16:06:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com