Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แปรง Sigma ติดต่อทีมงาน

เพื่อนๆทุกท่านที่อยากได้แปรงของ Sigma น่ะค่ะ ตอนนี้มี Code ลด 10% ค่ะ ใส่ code นี้ตอนจะจ่ายเงิน ล่างขวาจะมีให้ใส่ coupon code ลงไป ให้ใส่ LEESHA2011 แล้วระบบจะ Calculate ลด 10% ให้ ตอนนี้เค้าส่งให้ถึงเมืองไทยแล้วน่ะค่ะ เราได้ลด 10% นี้ก็ถือว่าเพิ่มจากราคาเดิมนิดหน่อยเป็นค่าส่งน่ะค่ะ ยังคุ้มกว่าซื้อตาม Web ที่เค้าเอามาขายน่ะ ของดีต้องแนะนำต่อๆกันค่ะ มีอีก 1 tip มาบอกกันต่อคือ เค้าจะมีให้เขียน order comment น่ะค่ะ ให้เขียนว่า "Would you mind to mark it as a gift in shipping document?" ทำไมรึค่ะต้องบอกแบบนี้เพราะภาษีนำเข้ามันแพง บางครั้งสั่งของเข้ามาจากเมืองนอกอาจจะโดนสุ่มตรวจ ถ้าเป็นของขวัญจะไม่เสียภาษีค่ะ ถ้ามี Web ไหนดีๆจะนำมาบอกต่อน่ะค่ะ

http://www.sigmabeauty.com/?Click=128097

จากคุณ : Rinnie
เขียนเมื่อ : 3 ส.ค. 54 13:04:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com