Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] - Review "The Face Shop Blackhead EX Nose Clay Mask " มาส์กลอกสิวเสี้ยนค่า.. ติดต่อทีมงาน

สวัสดีทุกๆคนค่าาา..
วันนี้จะมารีวิว มาส์กลอกสิ้วเสี้ยนของ The Face Shop ค่า
ก่อนอื่นขอบอกว่าจขกท. เป็นคนที่สิ้วเสี้ยนเยอะมากๆ ทำอย่างไรมันก็ไม่ลดไปซักที
ยิ่งแบบเส้นดำๆ นี่เยอะมาก แต่ใช้อะไรก็ไม่ออกซักทีค่ะ ทั้ง bha ป้าพอลล่า เรตินเอ ก็ไม่ไปค่ะ
เห้อ ... เศร้าใจ -*- อยากมีจมูกเนียนๆ กะเค้ามั้ง ..
ใครมีวิธีอื่นดีๆมาแนะนำกันได้นะคะ

เอาละเข้าเรื่อง เนื่องจากมันเยอะนัก เราเลยต้องจัดการหาตัวช่วยมาดึงมันออกไปค่า.
พอดีเพื่อนไปเกาหลี เลยจัดการฝากซื้อมาซะเลย เพราะเล็งไว้นานแล้ว
ราคาไม่แพงด้วยค่ะถ้าจำไม่ผิด 3300 w (คิดเป็นไทยประมาณ 105 บาท ..เราคูณ 0.032 ค่ะ)

ชื่อเต็มๆของมันคือ The Face Shop Blackhead EX Nose Clay Mask
อ้อลืมบอกหลอดนึงมี 50 g. ใช้ได้หลายครั้งจ้า..คุ้มเห็นๆ
มาดูโฉมหน้ากันก่อน หลอดแบบนี้ค่ะ

จากคุณ : kakigori *
เขียนเมื่อ : 3 ส.ค. 54 17:15:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com