Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้บ่น ทำไมเสื้อผ้าสาวอวบระยะสุดท้าย แต่ละร้านถึงดูแพงกันขนาดนี้คะ ติดต่อทีมงาน

ขอบ่นนิดนึงค่ะ

เจอมาหลายร้านมากๆทั้งร้านจริง และ ออนไลน์

เสื้อ กางเกง ธรรมดาๆ  สามสี่ร้อยขึ้นทุกตัว
เราเห็นแล้วท้อแท้ใจ ถ้าเป็นไซต์ธรรมดา ก็ประมาณ 199 แต่พอไซต์พลัสหน่อย เรียกกันเต็มที่เลย

มีใครมีแหล่งชอปที่ไหนแนะนำมั่งมั้ยคะ เราเป็นคนชอบซื้อเสื้อผ้ามาก ถ้าสวยจริงราคาแพงไม่ว่า บางตัวถ้าซื้อมาแพงแล้วใส่ไม่สวยก็แอบเซงๆอะค่ะ เพราะหุ่นอย่างเราก็ใช่ว่าจะใส่เสื้อผ้าแล้วออกมาดูดีทุกชุด แต่ก็ยังดีอยู่บ้างที่เราพอใส่เสื้อผ้าร้านไซต์ธรรมดาได้อยู่บ้าง (ยังไม่ถึงขั้นวิกฤต 555)

ปล.ลด นน ก็พยายามบ้าง แต่ไม่ซีเรียสมาก เพราะตอนนี้อยู่ในช่วงเรียน เรียนค่อนข้างหนัก เลยไม่อยากไปกินตามสูตรไดเอท กลัวพลังงานไม่พอ 555 ออกกำลังกายก็ไม่ค่อยมีเวลา ตอนนี้ก็พยายามไม่ให้มันขึ้นไปกว่านี้เอา

จากคุณ : popangel_pink
เขียนเมื่อ : 3 ส.ค. 54 22:05:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com