Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามนิ๊สนึงค่ะ ลูกสาวผมหยิกเป็นลอนตั้งแต่เกิด จะเข้าเรียนต่อ ม.1 ต้องตัดผม ทำอย่างไรดี ติดต่อทีมงาน

สาวน้อยประแป้ง  ลูกสาวผมหยิกเป็นลอนๆ ตัดผมสั้นทรงนักเรียนจะฟูบานขนาดไหน นีกภาพแล้วสงสารลูกสาวจังค่ะ

ไม่อยากให้ยืดผม ไม่งั้นก็ต้องยืดไปตลอด พอผมใหม่ขึ้นก็ต้องไปเติมน้ำยายืดที่โคนผมอีก เฮ้อ !!!

ถามร้านทำผมเค้าบอกว่าให้ใส่อาหารผมที่ปลายผม แล้วจะไม่ฟู มันจะม้วนงุ้มเข้า มีด้วยเหรอค่ะ  ถ้าใครทราบบอกหน่อยค่ะ จะได้ไปลองทำดูตอนปิดเทอมนี้ค่ะ

คนที่รู้จัก และช่างทำผมก็บอกเสียดายเหมือนกัน ผมหยิกเป็นลอนสวยด้วย แต่เด็กอ่ะนะ ไม่ชอบผมหยิก อยากได้ผมตรงอย่างเพื่อนบ้าง

จากคุณ : beebeemom
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 54 15:04:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com