Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

\(^.*)P ระหว่าง "หุ่้นสวย หน้าตาแย่่" กับ "หุ่นแย่ หน้าตาพอโอเค" แบบไหนดีน้าาาาา ติดต่อทีมงาน

เก็บความอัดอั้นตันใจมานานค่ะ...ในที่สุด ก็ยอมสละชีพตัวเองออกมาเปิดเผยต่อสื่อซะที ทำยังกะเป็นคนดังซะง้าน.. เป็นไงเป็นกันละ เพราะเราก็ไม่เป็นคนมีชื่อเสียงอะไร ไม่มีใครรู้จักหรอก...เข้าเรื่องเลยดีกว่าค่ะ..... ====>

++++ คือเราเป็นคนหน้าเล็กมากๆๆๆๆๆๆๆ ขอย้ำว่าเล็กมาก แก้มตอบด้วยซ้ำ เพราะเราไปดัดฟันมา เมื่อก่อนนะ หน้าเล็กแต่แก้มอิ่มกว่านี้...ก็เลยกลุ้มใจกับตัวเองบ่อยๆ...ยิ่งตอนนี้  (ปัจจุบัน)  ดูจากในรูป...เราผอมลงมาก ผอมทีไรนะ  หน้าลงก่อน ดูโทรมเชียว...แต่พออ้วนขึ้น (เมื่อก่อน)  หน้าตาสดใสขึ้น แต่หุ่นก็ไม่ดีอะ เพราะเราเป็นคนสะโพกใหญ่ ออกก้นก่อนเลย (แอบเซ็ง) ...ชอบหุ่นตัวเองตอนผอม (ปัจจุบัน) แต่ว่าไม่ชอบหน้าตาอะ ทำไงดีคะ...เคยเปลี่ยนทรงผมแล้วนะ ตัดสั้นก็ไม่เข้ากับหน้า ดัดผมก็แก่อีก...อยากขอคำแนะนำจากกูรูในนี้ค่ะ ว่าเอาไงดี...ไม่ใช่เราไม่มั่นใจตัวเองนะ แต่ว่าตอนนี้เบื่อๆ อะ อยากเปลี่ยนลุคตัวเองด้วย..บางทีอวบกว่านี้หน้าอาจจะดูดีกว่านี้ หุ่นไม่ดีช่างมันเนอะ อิอิ

**** ให้เพื่อน ๆ น้องๆ พี่ๆ ลองเดาอายุเราดูหน่อยจิคะ อิอิ (เห็นมีคนเล่น เลยอยากเล่นมั่ง ไม่ว่ากันนะคะ ^^

@@@@@ ลงรูปใ้ห้ดูใหม่แล้วนะคะ คห.32 ^^ @@@@@

แก้ไขเมื่อ 05 ส.ค. 54 21:38:23

แก้ไขเมื่อ 05 ส.ค. 54 20:52:18

แก้ไขเมื่อ 05 ส.ค. 54 19:41:47

จากคุณ : marshal007
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 54 15:46:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com