Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

How to แบบดิบๆ แต่งหน้าไปเม้าท์ไป ตอนที่ 4 ...... พบแม่ยูอะ, บีบนม, รองเท้า และคลอดลูก ติดต่อทีมงาน

ขอบคุณทุกๆเม้นท์ ทุกกิ๊ฟ ทุกโหวตนะคะที่มีให้กระทู้ก่อนหน้านี้ ถล่มทลายมากๆ เกินคาดจริงๆ

อย่างที่บอกว่าเรื่องเยอะ เลยอยากเม้าท์เร็วๆ ตอนแรกอยากทำตอนเสาร์อาทิตย์ แต่ว่าไม่ว่างแล้ว เลยรีบทำซ่ะก่อน ลูกหลับเร็วเลยมีเวลา

อ่านก่อนกดดูวีดีโอนะคะ

ประสบการณ์ที่เราเล่า เป็นเรื่องที่เราเจอ เล่าผ่านมุมมองของคนธรรมดาคนหนึ่ง บางทีคนที่มาเที่ยวที่ญป. หรืออยู่ที่ญป.เหมือนเรา แต่เค้าอาจเจอไม่เหมือนกัน (เช่นเรื่องโรงพยาบาลไรเงี่ย  ขอออกตัวไว้ก่อนเลย) ก็อย่าว่ากันเนาะ ประสบการณ์ใครประสบการณ์มัน

เมื่อทราบแล้วก็ขอจงสละเวลา มาดูแต่งหน้าไปเม้าท์ไป กับเถอะคะสาวๆหนุ่มๆทั้งหลาย

ปล.ดูแล้วชอบก็อย่าลืมกดถูกใจ คอมเม้นท์ให้ดิบๆหัวใจปรุงปลิงพองโตอีกนะคะ ขอบคุณคะ

จากคุณ : คุณนายปลาดิบ
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 54 22:27:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com