Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากได้กำลังใจค่ะ ,,, ลดความอ้วน ติดต่อทีมงาน

คือตอนนี้เราอยู่ปี 2 เเล้วกำลังเซ็งกับหุ่นตัวเองมากๆเลยค่ะ
คือจากตอนม.ต้นถึงปี2 น้ำหนักเพิ่มมาสิบกว่าโลเลยค่ะ
มันเพิ่มจาก
46 - 48 - 52 - 56 - 64

ตอนนี้คือใส่พลีทไปเรียนเเล้วไม่มั่นใจเลย
ทำยังไงให้ควบคุมอาหารได้ค่ะเนี่ย
มันอดใจไม่ไหวทุกทีเลย
เเล้วหนูชอบวิ่งอะค่ะ เเต่วิ่งมากก็กลัวน่องปูดตอนปี 1 เขาชมรมเขาให้วิ่งน้ำหนักกับหุ่นมันก็ลดนะค่ะ เเต่น่องโคตรใหญ่เลย

เซ็งมากๆเลยค่ะตอนนี้

จากคุณ : ข้าวตุ๋นฟักทอง
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 54 18:41:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com