Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยโหวต สูตร Jergens ที่เพื่อนๆชอบ ระหว่างสามสูตรนี้หน่อยนะค๊า ^_____^ ติดต่อทีมงาน

Jergens Ultra heal (36 คน)
  Jergens Skin smoothing (18 คน)
  Jergens Age defying (13 คน)

53.73%
  Jergens Ultra heal (36 คน)
 26.87%
  Jergens Skin smoothing (18 คน)
 19.40%
  Jergens Age defying (13 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 67 คน

เห็นตอนนี้กำลังเซลล์อยู่ค่ะ
วันนี้ลองซื้อ Age มาใช้ ก็รู้สึกนุ่มดีค่ะ

แต่ อยากขอเสียงโหวตหน่อยค่ะ ว่าเพื่อนๆคิดว่าตัวไหนใช้ดีสุด
แต่แอบบ งง ว่า เราไปดูมาสองสาขาแล้ว ทำไม สูตร smoothing ไม่มาเซลล์บ้างอะคะ

ปล.เราอยากให้ผิวเนียนนุ่ม และสีผิวเสมอกันน่ะค่ะ ควรใช้ตัว smooting ใช่ป่าวคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : โอวันติลเย็น
เขียนเมื่อ : 13 ส.ค. 54 20:57:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com