Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

** มา เทียบ สี และ เบอร์ของรองพื้นกันคะ เพื่อนๆๆ ** ติดต่อทีมงาน

วันนี้ เรานำความรู้ ดีๆๆ มาฝากเพื่อนๆกันคะ  นั่นคือ การเทียบสีและเบอร์รองพื้น ของยี่ห้อ ต่างๆคะ เราเอง ก็เป็นอีกคนนึง ที่ไม่ชอบไปลองสีของรองพื้นที่ counter เครื่องสำอางคะ เพราะไม่ค่อยชอบ BA เวลาที่เค้ามองเราด้วยสายตาแปลกๆ ดังนั้นวันนี้จะขอหยิบยก รองพื้นที่มีชื่อเสียงในห้องแป้งนี้มาให้ได้ดูกัน ประมาณ 7 ยี่ห้อคะเป็น warm tones นะคะ เพราะเหมาะกับสาวไทยที่สุดแล้วคะ  :)  ใครใช้ยี่ห้อไหนอยู่ และอยากลองเปลี่ยนยี่ห้อดูบ้าง แบบไม่ต้องง้อ BA คะ
** เพิ่มเติมคะ

ก่อนอื่นต้องบอกว่า ชาร์ท ที่นำมาโพสในกระทู้วันนี้ มาจาก เวบ  http://www.temptalia.com/ ซึ่งเป็นเวบที่ดีมากๆๆ ยกให้ 10 นิ้วเลยคะ

เริ่มกันด้วย 1. Bobbi Brown คะ

แก้ไขเมื่อ 19 ส.ค. 54 23:27:17

จากคุณ : koon_orm
เขียนเมื่อ : 19 ส.ค. 54 23:02:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com